புதுச்சேரியில் இன்று முதல் கொரோனா வரி நீக்கப்பட்டதாக கலால்துறை துணை ஆணையர் சுதாகர் அறிவித்துள்ளார். இதனால் மதுபான விலை குறைக்கப்பட உள்ளது.

புதுவையில் கொரோனோ தொற்று பரவ தொடங்கியதால் கடந்த மார்ச் மாதம் ஊரடங்கு பிறப்பிக்கப்பட்டது. ஊரடங்கின் தொடக்கத்தில் மதுபான கடைகள், மதுபார்கள் மூடப்பட்டது. மார்ச் 31-ம் தேதி வரை இருந்த இந்த மதுபான வரியை மறு உத்தரவு வரும் வரை நீட்டிக்கும் என்று அறிவிக்கபட்டது.

இந்த நிலையில் கலால்துறை துணை ஆணையர் சுதாகர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில், புதுச்சேரியில் அமலில் இருந்த மதுபானங்களுக்கு கொரோனா வரி நீக்கபட்டது. இதனால் பழைய முறையிலேயே, குறைந்த விலையில் மீண்டும் மதுபானங்கள் விற்பனை செய்யபடும் என்று தெரிவிக்கபட்டுள்ளது. இதனால் இன்று குறைந்த விலையில் மதுபானங்கள் விற்பனை செய்யபடும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *