பாலியல் குற்றங்களுக்கு எதிராக வழிகாட்டு நெறிமுறைகளை தமிழக அரசு வெளியிட்டுள்ளது.

பள்ளி மாணவர்களை பாலியல் வன்முறையிலிருந்து  பாதுகாப்பதற்கான வழிகாட்டுதல்களை தமிழக அரசு வெளியிட்டுள்ளது. ஒவ்வொரு பள்ளியிலும் பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் அல்லது தலைமை ஆசிரியர், ஆசிரியர்கள், பெற்றோர் ஆசிரியர் சங்க உறுப்பினர்கள், கற்பித்தல் அல்லாத ஊழியர்கள், வெளி உறுப்பினர்கள் மற்றும் நிர்வாக பிரதிநிதிகள் அடங்கிய எட்டு உறுப்பினர்கள் மாணவர் பாதுகாப்பு ஆலோசனைக் குழு இருக்க வேண்டும் என்று விதிமுறை கூறுகிறது.

மாநிலத்தில் ஒரு மாதத்தில் ஹாட்லைன் அறிமுகப்படுத்தப்படும். குழு அனைத்து புகார்களையும் மத்திய புகார் மையத்திற்கு அனுப்ப வேண்டும், அது பதிவு செய்யப்படும். ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் இருவருக்கும் ஆன்லைன் வகுப்புகளுக்கான ஆடைக் குறியீடு இருக்கும்.

செய்திகள், நிகழ்வுகள் வேலைவாய்ப்புகள் மேலும் பல தகவல்கள் அறிய எங்களுடன் இணைத்திருங்கள்.
https://t.me/trichyoutlook

ஆன்லைன் வகுப்புகளைப் பதிவு செய்வதைத் தவிர, பரிந்துரைகள் மற்றும் புகார்களுக்கான பாதுகாப்பு பெட்டிகளையும் ஒழுங்குமுறை குறிப்பிடுகிறது. ஒவ்வொரு ஆண்டும் நவம்பர் 15 முதல் 22 வரை “குழந்தைகள் துஷ்பிரயோகத்தைத் தடுப்பதை” பள்ளிகள் கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும் விதிமுறை கூறுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *