லடாக் எல்ஜி மாணவர்களுக்காக யூன்டாப் திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்துகிறது.

லடாக் எல்ஜி மாணவர்களுக்காக யூன்டாப் திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்துகிறது அதாவது டாக் லெப்டினன்ட் ஆளுநர் ஆர்.கே.மாத்தூர் வெள்ளிக்கிழமை மாணவர்களுக்கான யூன்டேப் திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்தினார் மற்றும் அவற்றில் 12,300 டேப்லெட்களை கிட்டத்தட்ட லேவில் விநியோகித்தார்.இது வகுப்பு விண்ணப்பங்கள்,

6 ஆம் வகுப்பு முதல் 12 ஆம் வகுப்பு வரை அரசு பள்ளி மாணவர்களுக்கு விநியோகிக்கப்படும் .யூன் டேப் திட்டம் என்பது தகவல்

 

புதிய ஆர்த்ரிடிக் முழங்கால் வலி சிகிச்சை அறுவை சிகிச்சை இல்லாமல் வலியைக் குறைக்கலாம்

 

 

தொழில்நுட்பத் துறையின் தொழில்நுட்ப உதவியுடன் பள்ளி கல்வித் துறையின் ஒரு முன்முயற்சியாகும், இதன் கீழ் பாடநூல்கள், வீடியோ விரிவுரைகள் மற்றும் ஆன்லைன் உள்ளிட்ட முன் ஏற்றப்பட்ட ஆன்லைன் மற்றும் ஆஃப்லைன் உள்ளடக்கத்துடன் 12,300 மாத்திரைகள் உள்ளன.

 

செய்திகள், நிகழ்வுகள் வேலைவாய்ப்புகள் மேலும் பல தகவல்கள் அறிய எங்களுடன் இணைத்திருங்கள்.
https://t.me/trichyoutlook

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *