ஹரியானா பிரண் வாயு தேவ்தா ஓய்வூதிய திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்துகிறது.

பிரண் வாயு தேவ்தா ஓய்வூதிய திட்டம் என்பது75 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதுடைய மரங்கள் அனைத்தையும் க கெளரவிப்பதற்காக மாநில அரசு ஒரு முயற்சியை மேற்கொண்டுள்ளது மற்றும் ஆக்ஸிஜனை உற்பத்தி செய்வதன் மூலமும், மாசுபாட்டைக் குறைப்பதன் மூலமும், நிழலை வழங்குவதன் மூலமும் வாழ்நாள் முழுவதும் மனிதகுலத்திற்கு சேவை செய்திருக்கிறது. இதுபோன்ற மரங்கள் மாநிலம் முழுவதும் அடையாளம் காணப்படும்,

 

சாக்லேட் வண்ணத்தை கொண்டுள்ள புதிய தவளை இனங்கள்.

 

 

மேலும் இத்திட்டத்தில் உள்ளூர் மக்களை ஈடுபடுத்துவதன் மூலம் இவை கவனிக்கப்படும்.மேலும் இதுபோன்ற குறைந்தது 2,500 மரங்கள் இதுவரை அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது இந்த பழைய மரங்களை அடையாளம் காண வனத்துறை ஒரு கணக்கெடுப்பை நியமித்தது.

கிராம பஞ்சாயத்துகளுக்கு அவர்களின் பராமரிப்பிற்காக ஒரு மரத்திற்கு ரூ .2,500 ‘ஓய்வூதியம்’ வழங்கப்படும்.

செய்திகள், நிகழ்வுகள் வேலைவாய்ப்புகள் மேலும் பல தகவல்கள் அறிய எங்களுடன் இணைத்திருங்கள்.
https://t.me/trichyoutlook

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *