ஜூன்4 ஆக்கிரமிப்பால் பாதிக்கப்பட்ட அப்பாவி குழந்தைகளின் சர்வதேச நாள்.

ஜூன்4 ஆக்கிரமிப்பால் பாதிக்கப்பட்ட அப்பாவி குழந்தைகளின் சர்வதேச நாள்.

குழந்தைகள், போரின் விளைவுகளால் அதிகம் பாதிக்கப்படுவது ஒரு சோகமான உண்மை எனவே ஆகஸ்ட் 19, 1982 அன்று, பாலஸ்தீனத்தின் கேள்வி குறித்த அவசரகால சிறப்பு அமர்வில், பொதுச் சபை, “இஸ்ரேலின் ஆக்கிரமிப்புச் செயல்களால் பாதிக்கப்பட்ட ஏராளமான அப்பாவி பாலஸ்தீனிய மற்றும் லெபனான் குழந்தைகளைப் பார்த்து திகைத்துப்போனது”, எனவே ஒவ்வொரு ஆண்டும் ஜூன் 4 ஐ நினைவுகூர முடிவு செய்தது ஆக்கிரமிப்பால் பாதிக்கப்பட்ட அப்பாவி குழந்தைகளின் சர்வதேச நாள்.

 

 

புதிய தலைமுறை வானிலை செயற்கைக்கோளை வெற்றிகரமாக ஏவுகிறது சீனா.

 

 

குழந்தைகளின் உரிமைகளைப் பாதுகாப்பதற்கான ஐ.நா.வின் உறுதிப்பாட்டை இந்த நாள் உறுதிப்படுத்துகிறது மேலும் உடல், மன மற்றும் உணர்ச்சி ரீதியான துஷ்பிரயோகங்களுக்கு ஆளான உலகெங்கிலும் உள்ள குழந்தைகள் அனுபவிக்கும் வலியை ஒப்புக்கொள்வதே நாளின் நோக்கம்.

 

செய்திகள், நிகழ்வுகள் வேலைவாய்ப்புகள் மேலும் பல தகவல்கள் அறிய எங்களுடன் இணைத்திருங்கள்.
https://t.me/trichyoutlook

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *