கனரா வங்கி COVID-19 க்கு எதிராக 3 கடன் திட்டங்களை அறிவித்துள்ளது

கனரா சிகிட்சா ஹெல்த்கேர் கிரெடிட் வசதி பதிவு செய்யப்பட்ட மருத்துவமனைகள், நர்சிங் ஹோம்கள், மருத்துவ நிபுணர்கள், நோயறிதல் மையங்கள், நோயியல் ஆய்வகங்கள் மற்றும் சேவை சுகாதார உள்கட்டமைப்பில் ஈடுபட்டுள்ள அனைத்து பிரிவுகளுக்கும் ரூ.10 லட்சம் முதல் ரூ.50 கோடி வரை கடன் வழங்கப்படும்

கனரா ஜீவன்ரேகா ஹெல்த்கேர் பிசினஸ் லோன், பதிவு செய்யப்பட்ட மருத்துவமனைகள் மற்றும் நர்சிங் ஹோம்கள் அல்லது பிற உற்பத்தியாளர்கள் மற்றும் சப்ளையர்களுக்கு மருத்துவ ஆக்ஸிஜன் மற்றும் ஆக்ஸிஜன் சிலிண்டர்கள் மற்றும் ஆக்ஸிஜன் செறிவூட்டுபவர்கள் போன்ற சுகாதார ப்ரொடக்ட்களை உற்பத்தி செய்வதற்கும் வழங்குவதற்கும் சலுகை வட்டி விகிதத்தில் ரூ.2 கோடி வரை கடன் வழங்கப்படும்.

கோவிட்-19 தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட குழந்தைகளுக்கு “சாம்வெட்னா” மூலம் டெலி கவுன்சிலிங் வழங்கப்படுகிறது. 

கனரா சுரக்ஷா தனிநபர் கடன் திட்டம் – கடனளிப்பவர் சேர்க்கை அல்லது வெளியேற்றத்திற்குப் பிந்தைய காலத்தில் கோவிட்-19 சிகிச்சைக்கு வாடிக்கையாளர்களுக்கு உடனடி நிதி உதவியாக ரூ.25,000 முதல் ரூ.5 லட்சம் கனரா வரை கடன் வழங்கப்படும்.

இந்த திட்டம் செப்டம்பர் 30, 2021 வரை செல்லுபடியாகும்.

செய்திகள், நிகழ்வுகள் வேலைவாய்ப்புகள் மேலும் பல தகவல்கள் அறிய எங்களுடன் இணைத்திருங்கள்.
https://t.me/trichyoutlook

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *