இரவு நேர ஊரடங்கு காரணமாக திருச்சி மண்டலத்தில் 120 பஸ்களின் சேவை ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.

இரவு நேர ஊரடங்கு காரணமாக திருச்சி மண்டலத்தில் 120 பஸ்களின் சேவை ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.

இது குறித்து அரசு போக்குவரத்து கழக திருச்சி மண்டல பொதுமேலாளர் ராஜ்மோகன் கூறியதாவது:-

திருச்சி மண்டலத்தில் திருச்சி, அரியலூர் மற்றும் பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் 500 புறநகர் பஸ்கள், 250 டவுன் பஸ்கள் என மொத்தம் 750 பஸ்கள் இயக்கப்பட்டு வருகிறது. டவுன் பகுதிகளுக்கு இரவு 9.30 மணியுடன் பஸ் சேவை நிறுத்தப்படும். இரவு 10 மணிக்குள் அனைத்து பஸ்களும் பணிமனைகளுக்கு சென்று விட வேண்டும்.

ஆனால், சென்னை மற்றும் தொலைதூரத்தில் இருந்து திருச்சி வரும் பயணிகள் பஸ், தாமதமாக வந்து சேருகிறது. அதுபோன்று தாமதமாக வரும் பயணிகள் சிலர், திருச்சி பஸ் நிலையத்தில் இருந்து வெளியூர் செல்ல பஸ் இல்லாமல் தவிக்கும் நிலை உள்ளது. எனவே, அரசின் ஊரடங்கு கட்டுப்பாடுகளை உணர்ந்து தங்கள் பயணத்தை திட்டமிட்டு விழிப்புணர்வுடன் செயல்படுவது அவசியம் ஆகும்.

இரவு நேர ஊரடங்கால் போக்குவரத்து துறைக்கு வருவாய் இழப்பும் ஏற்பட்டுள்ளது. அதை கருத்தில் கொண்டு திருச்சி மண்டலத்தில் 120 பஸ்களின் சேவை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. அதாவது, திருச்சி-50, அரியலூர்-40, பெரம்பலூர்-30 என 120 பஸ்கள் ஓடவில்லை.
இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *