அன்பளிப்பாக நிலவில் ஒரு ஏக்கர் இடமா?

இந்தியா முழுவதும் ஊழியர்கள் தங்கள் மதிப்பீட்டிற்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கையில், நொய்டாவில் உள்ள ஒரு நிறுவனம் ஏற்கனவே தனது ஊழியர்களில் ஒருவருக்கு சிறப்பு பரிசை வழங்கியுள்ளது! இஃப்தேகர் ரஹ்மானி என அடையாளம் காணப்பட்ட அதிர்ஷ்ட ஊழியர் இப்போது நிலவில் ஒரு ஏக்கர் நிலத்தின் உரிமையாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். ஆம், அவரது கடின உழைப்பால் அவருக்கு ‘சந்த் கா துக்தா’ கிடைத்தது.

 

பீகாரில் உள்ள தர்பங்காவைச் சேர்ந்த ரஹ்மானி, நொய்டாவில் ஏ.ஆர் ஸ்டுடியோஸ் என்ற மென்பொருள் மேம்பாட்டு நிறுவனத்தை நடத்தி வருகிறார், இது செயற்கை நுண்ணறிவில் மட்டுமே இயங்குகிறது. சந்திரனில் ரியல் எஸ்டேட்டை விற்கும் அமெரிக்க நிறுவனமான லூனா சொசைட்டி இன்டர்நேஷனலுக்கான மென்பொருளையும் இப்தேகர் உருவாக்குகிறார். அவரது கடின உழைப்பு மற்றும் புதுமை அனைத்தும் நிறுவனத்திற்கு பெரிதும் உதவியதால், அந்த நிறுவனம் சந்திரனில் ஒரு நிலத்தை வாங்குவதன் மூலம் அவருக்கு வெகுமதி அளித்தது.

 

இந்தியா, மறைந்த நடிகர் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத், ஷாருக் கான் மற்றும் மகேந்திர சிங் தோனி போன்ற பிரபலங்களும் சந்திரனில் நிலத்தை வைத்திருக்கிறார்கள். இப்போது, ​​அந்த விருப்பமான பட்டியலில் சேர்க்கப்பட்ட சில அதிர்ஷ்டசாலிகளில் இஃப்டேகரும் ஒருவர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *