டெபிட் கார்டு இல்லாமல் ATM ல் பணம் எடுக்கலாம்.

ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா தனது வாடிக்கையாளர்களுக்காக யோனோ ரொக்க சேவையை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, இது டெபிட் கார்டுகள் இல்லாமல் ஏடிஎம்களில் இருந்து பணத்தை எடுக்க அனுமதிக்கும். எஸ்பிஐயின் டிஜிட்டல் வங்கி தளமான யூ ஒன்லி நீட் ஒன் (யோனோ) இன் ஒரு பகுதியாக, அட்டை இல்லாத பணத்தை திரும்பப் பெறும் சேவை நாட்டின் வங்கியின் 16,500 ஏடிஎம்களில் கிடைக்கும். அத்தகைய எஸ்பிஐ ஏடிஎம்கள் யோனோ கேஷ் பாயிண்ட் என்று அழைக்கப்படும்.

ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா (எஸ்பிஐ) தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு எஸ்பிஐ டெபிட் கார்டு இல்லாதபோதும் ஏடிஎம்ல் இருந்து பணத்தை எடுக்கும் வசதியை அறிமுகம் செய்துள்ளது. ஸ்பிஐ வாடிக்கையாளர்களுக்கு மட்டுமே வழங்கப்பட்டுள்ளது. இந்த வசதியை பெற ஸ்மார்ட்போன் அல்லது ஆண்ட்ராய்டு போனில் எஸ்பிஐ யோனோ ஆப்பை பதிவிறக்கம் செய்திருக்க வேண்டும். இந்த ஆப்பை பயன்படுத்தியே இந்த எஸ்பிஐ ஏடிஎம்களில் இருந்து பணத்தை எடுக்க முடியும்.

யோனோ பண சேவையைப் பயன்படுத்தி பணத்தை எவ்வாறு திரும்பப் பெறுவது:

எஸ்பிஐ வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் ஸ்மார்ட்போன்களில் யோனோ பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி எஸ்பிஐ ஏடிஎம்களிலிருந்து அல்லது யோனோ கேஷ் பாயிண்டுகளிலிருந்து தங்கள் டெபிட் மற்றும் கிரெடிட் கார்டுகளைப் பயன்படுத்தாமல் பணத்தை எடுக்கலாம். அவர்களின் தொலைபேசிகளில் யோனோ பயன்பாட்டை நிறுவிய பின்,

வாடிக்கையாளர் பயன்பாட்டில் உள்நுழைய வேண்டும்

யோனோ பயன்பாட்டில் யோனோ ரொக்க விருப்பம் உள்ளது .யோனோ ரொக்க விருப்பத்தேர்வு கணக்கு வைத்திருப்பவர்கள் கிளிக் செய்வதன் மூலம் பணத்தை எடுக்க 6 இலக்க யோனோ பின் அமைக்க வேண்டும். வாடிக்கையாளர் திரும்பப் பெற வேண்டிய தொகையை உள்ளிடுமாறு கேட்கப்படுவார் (ஒரு நாளில் குறைந்தபட்சம் 500 அதிகபட்சம் 20000: ஒற்றை பரிவர்த்தனையில் 10000 🙂

பணத்தை திரும்பப் பெறுவதற்கான கோரிக்கை வைக்கப்பட்டதும், 6 இலக்கக் குறியீடு பயனரின் தொலைபேசியில் எஸ்எம்எஸ் வழியாக அனுப்பப்படும், பின்னர் அது யோனோ கேஷ் பாயிண்டில் உள்ளிடப்பட வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *