யூடூப் ஆட்டோமேட்டிக் வீடியோ

YouTube பயனரையும் படைப்பாளரின் அனுபவத்தையும் மேம்படுத்த சமீபத்தில் பல அம்சங்களைச் வெளியிட்டுள்ளது . YouTube ஸ்டுடியோவில் ரியல் ரியல் டைம் subscribers என்ற அம்சத்தை சேர்த்து . இப்போது, youtube இடம் பெரும் விடியோக்கள் எந்த தலத்தில் இருந்து எடுக்கப்பட்டது என்று தானாக கண்டறியும் அம்சத்தை தற்பொழுது சோதனையில் உள்ளது. இது விரைவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று தெரிகிறது

இது ஒரு வீடியோவில் தொடர்புடைய தயாரிப்புகளின் பட்டியலை தானாகவே கண்டுபிடிக்கும். கண்டறிதலைத் தொடர்ந்து, “பரிந்துரைக்கப்பட்ட வீடியோக்களுக்கு இடையில், வீடியோ பிளேயருக்குக் கீழே பார்வையாளர்களுக்கு” தயாரிப்புகளைக் காண்பிக்கும். நிறுவனம் மேலும் கூறுகையில், “YouTube இல் அந்த தயாரிப்புகளைப் பற்றிய கூடுதல் வீடியோக்களையும் தகவல்களையும் ஆராய மக்களுக்கு உதவுவதே குறிக்கோள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *